ราคา 16000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 106.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 150943.40 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ new house | นิวเฮ้าส์ | นิวเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-07-28 00:12:50.0
เลขที่ประกาศ: 243846
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151372 ขายคอนโด New House ชั้น4 ขนาด 106.24ตร.ม ระเบียงหันทางทิศตะวันออก(สถานทูตอังกฤษ) 1ห้องนอนใหญ่ ห้องนั่งเล่น ห้องครัว แพนทรี่ เฟอร์นิเจอร์built-in แอร์แบบฝังฝ้า3ชุด ห้องสวยมาก ราคา 16ล้าน ค่าธุรกรรมที่ดินคนละครึ่ง โทร 081-912-8883 GT-151372 Condo for sale New House 4th floor 106.24 Sq.m. 1 bedroom in east .Fully furnished. Price 16 MB.Please call 081-912-8883 ID56017 รหัส:#01717 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 14/02/2015 22:41:26 ราคา:16,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:ติดห้าง Central chidlom ซอยสมคิด ถนน.เพลินจิต แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน ใกล้ BTS ชิดลม , Central Embrassy อำเภอ/เขต:เขตปทุมวัน จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:106 ตรว. พื้นที่ใช้สอย:106 ตรม. ห้องนอน:1 ห้อง ห้องน้ำ:1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-02-14 22:47:05 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01717 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01717
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเพลินจิต ซอยสมคิด
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
15 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
0 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
new house | นิวเฮ้าส์ | นิวเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: